,

Ubiquiti UF-MM-1G

Ubiquiti

SKU: UF-MM-1G

Ubiquiti UF-MM-1G อุปกรณ์ SFP Module สำหรับการเชื่อมต่อแบบ Multi-Mode สำหรับระยะทางเดินสายสูงสุดถึง 550M ที่ความเร็ว 1 Gbps (ในชุดมี 2 ชิ้น)

฿990.00 (Ex. VAT)

Ubiquiti UF-MM-1G อุปกรณ์ SFP Module สำหรับการเชื่อมต่อแบบ Multi-Mode สำหรับระยะทางเดินสายสูงสุดถึง 550M ที่ความเร็ว 1 Gbps (ในชุดมี 2 ชิ้น)

UF-MM-1GUF-SM-1G-S
Supported MediaMulti-Mode FiberSingle-Mode Fiber
Connector Type(2) LC(1) LC
BiDiYes
TX Wavelength850nmBlue: 1310 nm
Yellow: 1550nm
RX Wavelength850nmBlue: 1550 nm
Yellow: 1310nm
Data Rate1,25 Gbps1,25 Gbps
Cable Distance550 m3 km
Pack Options2-Pack, 20-Pack1-Pair, 10-Pairs
Warranty1 ปี
DownloadDatasheet
รหัสสินค้า: UF-MM-1G หมวดหมู่: ,

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “Ubiquiti UF-MM-1G”

There are no reviews yet.

Your Cart