สอบถามเพิ่มเติม โทร. 090-6672438 Email: [email protected] LINE ID :

มุมมองเพิ่มเติม

สินค้าพร้อมส่ง

2,200 บาท
หรือ

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G อุปกรณ์ SFP Module สำหรับเชื่อมต่อสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัว LC ระยะเดินสายสูงสุดที่ 300M และความเร็ว Data สูงสุดที่ 10Gbps (ในหนึ่งชุดจะมี 2ตัว)


(Exclude VAT 7%)

จัดส่งฟรี!

เมื่อซื้อครบ 15,000 บาท+
(เฉพาะบนเว็ปเท่านั้น)

Sold By
Footwear Store
0 / 5

รายละเอียดสินค้า

Brands Ubiquiti
Model UF-MM-10G
Products Type SFP Module
Supported Media Multi-Mode Fiber
Connector Type (2) LC
BiDi N/A
TX Wavelength 850 nm
RX Wavelength 850 nm
Data Rate 10 Gbps SFP+
Pack Options 2 ชิ้น ต่อหนึ่งชุด
Warranty 1 ปี

รีวิวสินค้า

เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง

รีวิว: Ubiiquiti UFiber UF-MM-10G

ให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 ดาว 2 ดาว 3 ดาว 4 ดาว 5 ดาว
คุณภาพสินค้า